เว็บบอร์ด

ร่วมแสดงความคิดเห็น สร้างสังคมออนไลน์ที่มีคุณภาพสำหรับแม่และเด็ก สอบถามสินค้า แจ้งชำระเงิน (ต้องการเข้าเว็บบอร์ดเก่าคลิก >> ที่นี้)
ก่อนหน้า | หน้า: 1 | หน้าต่อไป
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำครีม/เจลเด็กด้วยค่ะ ลูกสาวขาเป็นรอยโดนยุงกัดไปหมด
panya
Guest
แนะนำครีม/เจลเด็กด้วยค่ะ ลูกสาวขาเป็นรอยโดนยุงกัดไปหมด
เมื่อ 5 พ.ค. 60 เวลา 11:36:35

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ คือลูกสาวเราอายุ 2 ขวบครึ่งค่ะ เวลาเป็นตุ่มจากโดนยุงกัดมดกัดลูกจะชอบไปเกาไปแกะค่ะ

เป็นรอยดำรอยแดงเต็มไปหมดเลยค่ะตอนนี้ อิแม่แอบขัดใจ เราก็พยายามไม่ให้เขาแกะเขาเกาแล้วนะแต่ก็ห้ามไม่ได้ตลอดอะ

เลยอยากให้ช่วยแนะนำครีม/เจลสำหรับเด็กหน่อยค่ะ เรามีลองไปเดินดูที่ร้าน Boots มาค่ะเจอตัวคูลคิดส์ ชูทติ้ง เจล

เห็นเขียนว่าสำหรับทารอยแดงรอยดำรอยแผลเป็น มีสารสกัดจากหัวหอม ใบบัวบก ว่านหางจระเข้

เน้นสารสกัดจากธรรมชาติล้วนเลยค่ะ ดูน่าสนใจดีค่ะ ว่าจะลองซื้อมาทาให้ลูกค่ะ มีแม่ๆคนไหนเคยไปทาให้ลูกไหมคะ ขอบคุณมากๆค่ะ

ก่อนหน้า | หน้า: 1 | หน้าต่อไป