เว็บบอร์ด

ร่วมแสดงความคิดเห็น สร้างสังคมออนไลน์ที่มีคุณภาพสำหรับแม่และเด็ก สอบถามสินค้า แจ้งชำระเงิน (ต้องการเข้าเว็บบอร์ดเก่าคลิก >> ที่นี้)
ก่อนหน้า | หน้า: 1 | หน้าต่อไป
ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้อะไรดีถึงจะลดบวมที่ยุงมากัดลูกได้
นู๋เป
Guest
ใช้อะไรดีถึงจะลดบวมที่ยุงมากัดลูกได้
เมื่อ 25 พ.ค. 60 เวลา 15:19:14

อยากทราบเคล็ดลับของแม่ๆแต่ละคนหน่อยค่ะว่าใช้อะไรทาให้ลูกหลังโดนยุงกัด คือเราจะใช้ยายี่ห้อนึงทาให้ลูกเวลาที่ลูกโดนกัดค่ะ แต่หลังจากทาเสร็จแล้วมันจะมีรอยแดงๆอยู่ค่ะ พอจะมีตัวไหนที่ทาแล้วดีแต่ไม่มีรอยแบบนี้ไหมคะ แล้วหาซื้อได้ที่ไหนบ้าง ขอบคุณล่วงหน้ามากๆเลยนะค่ะ

Berry-tity
Guest
ตอบ: ใช้อะไรดีถึงจะลดบวมที่ยุงมากัดลูกได้
เมื่อ 29 พ.ค. 60 เวลา 11:38:29
[ลบข้อความ]

เราทาเจล Cool Kids Soothing ให้ลูกค่ะ รักษาตอนบวมจากโดนยุงกัดค่ะ เหมาะสำหรับเด็กเลยค่ะ อ่อนโยนเป็นส่วนผสมของสนุนไพรหมดเลย หาซื้อได้ตามร้านขายที่เซเว่นเอกซ์ตร้าเลยค่ะ

ก่อนหน้า | หน้า: 1 | หน้าต่อไป